กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

HDR ครั้งแรก .. Panorama ครั้งแรก

2012-3-12 05:05

เหมือนกลับไปเป็นมือใหม่อีกครั้งเลยเรา .. เขิลจุง

♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ภาพนี้ยิ่งใหญ่อลังการ หาภาพมาทักทายร่วมไม่ได้เลยแม่มด ว่าแต่ต้องถ่ายกี่ภาพมาต่อกันครับ

ตอบกลับ 2# naihoi

9 งับ คร่อมแสงภาพละ 3 ช็อต 3 ภาพ นำมาทำ HDR ก่อนแล้วค่อยต่อเป็นพาโน งับ
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

อุบ๊ะ น่าสน ท่าทางกว่าจะได้คงยากแฮะ แต่สวยดีคร้าบแม่มด คุ้มค่า น่าทำ

อุบ๊ะ น่าสน ท่าทางกว่าจะได้คงยากแฮะ แต่สวยดีคร้าบแม่มด คุ้มค่า น่าทำ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เห็นแล้วถึงกับตะลึง งามมากครับ ตั้งแต่ถ่ายรูปมายังไม่เคยเจอทะเลหมอกสักครั้งเลยครับ น่าอิจฉา
chaiyaritta

กลับไปยังรายบอร์ด