กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หมู่นี้ออกทริปบ่อย...เพราะเบรค ABS ที่บ้านป่วย ไม่มีแรงห้าม อิอิ....คาใจเรื่องไวด์ ภาพไม่เด้ง คุยกันกับนายฮ้อย ....อาจต้องมีการย้ายค่ายเลนส์....ก้เลยเอาไวด์ไปทรมาน เคี่ยวทุกสถานการณ์...แล้วประเมินดูซิว่าต้องเสียตังค์
ให้ไวด์ตัวใหม่รึเปล่า

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ถ้าสมาชิกท่านใดดูรูปแล้ว....ขอคอมเม้นต์หน่อยนะครับ ว่า ความคม กับคมใส ของรูป ....พอจะไปไหวมั้ย

ย้อนแสง ทำร้ายจิตใจ เลนส์จะจะ ดูซิ

เคยขับรถผ่านแถวนี้บ่อยๆ...แต่ไม่เคยลองลงไปถ่าย ...กลัวเขาไล่....แต่พอลงไป...เขายิ้มให้แฮะ ใจดีจริงๆ คนอุตรดิตถ์นี่

ตัวเด็ดที่เห็นมาแต่ใกลเลยนี่...คือต้นตาล...อยากถ่ายมานาน หายากชะมัด ต้นสวยๆก็อยู่ซะกิโลกว่าๆกลางทุ่งนานู่น

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ขอจะๆซักโช๊ะเถอะ....พรอตเทรตตาลเดี่ยว อิอิ

กลัวพี่วัวจะน้อยใจ...จัดไปให้แกหน่อย...ซิลลูเอท นิดๆ

ผมก็ไม่รู้นะว่าเขาทำไมต้องเผาฟางข้าว...แต่เขาบอกว่ากำลังจะทำนาปรังต่อ...จัดไป ลุงเผา ...ส่วนผมถ่ายรูป

ถ่ายทำไมไฟ...............ถ่ายผมดีกว่า

วัวน้อยซน.....แต่วัวโตนิ่งดี ถ่ายง่ายไม่วอกแวก แต่....ระวังตัวเก่ง

ขอซึมๆ ดำๆ อีกสักช๊อต

ทุ่งนาแห่งนี้....ผักบุ้งเยอะมาก เห็นลุงๆป้าๆ เก็บกลับบ้านกันเยอะเลย

ไม่เชื่อดูได้.....นี่ถ้าไม่รีบจะไปแจมซักหน่อย

ใกล้ค่ำ....อารมณ์แบบนี้...ผมชอบจริงๆ

เอาล่ะ....ได้เวลาพอสมควร...กลับแล้วครับ....ลากันด้วยเจ้าตัวนี้ละกัน

กลับไปยังรายบอร์ด