กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-12-17 10:23 โดย ARTMAN

ช่วยด้วยคร๊าบบบ !
ผมพูดคุยในห้อง BUG Shout ไม่ได้เลย
พิมพ์ไป ทักทายใครก็กดตัวอักษร ข้อความไม่ขึ้นเลย
น้าแอ๊ด(มิน) ช่วยเช็คหน่อยนะคร๊าบบบ ว่ามันเกิดไรขึ้น ?
เด๋วใครไม่รู้นึกว่าผมหยิ่ง แต่ผมคุยไม่ได้จริงๆ..... อยากเม้าท์ๆๆๆๆ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ผมจะสอบถามน้องแอดมินนะครับ  มีข้อความขึ้นว่า bad url ใช่ไหมครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

มันกดปุ่มอะไรก็ไม่ลง ทั้ง Shout Now / Clear / Refresh   จึงไม่มีข้อความอะไรขึ้นมาเลยครับ

ผมใช้ได้ปกตินะ

ปกติเช่นกันคร้าบ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

มันกดปุ่มอะไรก็ไม่ลง ทั้ง Shout Now / Clear / Refresh   จึงไม่มีข้ ...
ARTMAN โพสต์เมื่อ 2011-12-17 20:06

1.  พี่อ๊าต  ใช้อะไรครับ internet Explorer (IE) หรือเปล่าครับ  ปกติเวบไซต์ จะเป็นมิตรกับ google chrome มากกว่าครับ
2.  ลองเปิดที่เครื่องที่บ้าน และที่ทำงาน มีปัญหาเดียวกันหรือไม่ครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ใช้  google chrome เหมือนกันครับ ลอง 2 เครื่องก็เป็น 2 เครื่องเลย
หรือว่า..ผมลองสมัครใหม่ดีครับ ?

ง่ะ ผมเอาไปถาม นายหนุ่มแล้วครับ

ลองใช้วิธีนี้ก่อนนะครับ เคลียร์แคชของเบาเซอร์ให้หมด

ขั้นตอนทำตามรูปเลยครับ Chrome

20-12-2554 11-17-50.jpg
2011-12-20 11:18

20-12-2554 11-16-37.jpg
2011-12-20 11:17

20-12-2554 11-17-23.jpg
2011-12-20 11:18

ขอบคุณครับ... แก้ตามแล้ว แต่ยังคุยกับใครไม่ได้เลย กดปุ่มไหนก็ไม่ลง

พี่ cerfiro เคยเป็นนะแต่ก็หายแล้ว ลืมถามแก่นะว่าแก้อะไรบ้าง....

กลับไปยังรายบอร์ด