กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ปิดยาวหลายวัน กะจะไปถ่ายรูปสวยๆซะหน่อย ดันมีธุระยาว ไปไหนไม่ได้ ต้องนั่งเฝ้าหน้าบ้านดูฝนตกหนัก น้ำท่วมถนน เล่นๆ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ตกหนักสุดในรอบปี

น่าสงสารก็มอเตอร์ไซค์...แต่ดูท่าทาง สนุกแฮะ

โดนรังแกสุดก็คันนี้ ..ตุ๊กตุ๊ก...โดนเต็มๆ

บางคันก็ช่างรีบ...ใส่ไม่ยั้งเลย

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ลากันด้วย....คนคนหนึ่ง..ข้างทาง..เฝ้ามองผู้คนซิ่งรถ ฝ่าสายฝนและน้ำท่วม...รีบ..จนไม่คิดสงสารเพื่อนร่วมถนน ที่ร่วมทางว่าจะเดือดร้อนหรือไม่...ก็ฉันไม่เปียกนิ่.....ขอบคุณทุกๆท่านครับ ขอให้เย็นๆเหมือนสายฝน

ว๊าววว...ชอบภาพสุดท้ายมากเลย..ได้อารมณ์สุด ๆ
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

โอ้  สะใจมากเลยครับ  สมชื่อ   ตะลุยฝน จริงๆ

พี่หมอหายไปนาน   เด็ดขาดขึ้นมากครับ   ภาพไม่โดดไปโดดมาเหมือนเดิม ธีมแข็งแรง เป็นคอนเซปอัลบั้มแล้ว   อันนี้ไม่ต้องอาศัยใครดูพี่หมอจะรู้ตัวเองว่า งานเรามันดูสนุกขึ้นจริงๆ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ดูแล้วหนูเปียกไปด้วยเลย ชอบรูปสุดท้าย ได้อารมณ์

ดูแล้วต้องเช็ดหน้าจอไปด้วยเลย อามรณ์ของภาพสื่อตรงๆ  เหมือนอยู่ในเหตุการด้วยเลย

กลับไปยังรายบอร์ด