กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รู้สึกเหมือน ครม.อนุมัติงบประมาณสั่งซื้อ ฮ.โทมาฮอค มาเข้าประจำการ ...

...
D3100 เข้าทำหน้าที่แทน S1600 เรียบร้อยแล้วครับ กำลังอยู่ในระหว่าง Run-In

2011-9-8 07:47

มันมีอะไรบางอย่างอยู่ในวิวไฟน์เดอร์ ...

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ดีใจกับจ่าโจด้วยครับ กล้องตัวใหม่.......

2011-9-8 12:08

ดีใจกับจ่าโจด้วยครับ กล้องตัวใหม่.......

...
naihoi โพสต์เมื่อ 2011-9-8 12:08

เอารุปใครมาเล่นครับ - -"
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ฮาๆๆ

ภาพหัวหน้าที่ออฟฟิตครับ ไปอบรมเลยเก็บภาพมา ทำเป็นคนเหล็กเลย

แก่ทำงานได้อึดมากๆ น่าเอาอย่าง

ดีใจด้วยครับ
2011-9-8 23:11
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด