กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
^
^
^

ทัศนะดี  แจ่ม  กับการคิดได้แบบนี้ ยินดีและเห็นด้วยทุกประการ  ^^

ชอบภาพที่โพสมาอันสุดท้ายเช่นเดียวกับพี่หมีครับ  
คอมโพสต์สวย มาทั้งเส้น แสง ระยะ  
ติดแค่ว่าถ้าเหล็กดัดรูปเทวดานั้นเขาทำไว้สวยกว่านี้ จะสวยมาก

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

^
^
^

ทัศนะดี  แจ่ม  กับการคิดได้แบบนี้ ยินดีและเห็นด้ว ...
เพลินตา โพสต์เมื่อ 2011-7-5 19:14

ขอบคุณขรั่บ พี่ทิด (เอ๊ะ หรือพี่ติสท์)
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

สไตล์ถูกใจดี อิๆ
ภาพสวยแล้ว ที่เหลือคือ อิมแพคคนดู
เอาใจช่วย
maya13

ตอบกลับ 33# maya13

ขอบคุณฮาฟ ... ยากนะ ...อิมแพคเนี่ย
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

กลับไปยังรายบอร์ด