กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ทำอะไร  ก้เอาแค่เท่าที่สุขใจนะครับ
ถ่ายรูปก็เหมือนกัน...  

ยิ่งผมอยู่กับขาวดำมากขึ้น ผมยิ่งรู้สึกว่าตัวเองทำได้แย่ลง
หลังๆเลยทำออกมาน้อยมากๆ

ไม่เห็น ไม่ได้แปลว่าไม่คิดถึง
.
.
.

2011-6-13 09:31
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ผมก็ถ่ายขาว-ดำไม่ค่อยดี ความจริงถ่ายสีก็เหมือนกัน

ทำอะไรแต่พอดี ใช้ชีวิตให้พอเหมาะ ได้ยิ้ม ได้หัวเราะบ้าง ...
หมุนไปพร้อมกับความเร็วของโลกจะได้ไม่เสียศูนย์

มีความสุขกันทุกท่านนะครับ ...

2011-6-13 10:12

มันมีอะไรบางอย่างอยู่ในวิวไฟน์เดอร์ ...

ไม่รู้สิ ผมว่าอยู่ กับสถาณการ ของแต่ละคนนะ
2011-6-13 10:59
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

2011-6-13 12:53
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

กลับไปยังรายบอร์ด