กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาช่วยกันคิดครับ   ผมคุยกับแม่มด 2 คน  ยอมรับว่าต่างคนก็ยังคิดไม่ออก มา 2 วันแล้วครับ
ห้องนี้เกือบๆ กลายเป็นห้องจิปาถะไปแล้ว

1.บางกระทู้ เช่น งานเขียน  ผมเข้าใจว่าผู้เขียน ต้องใช้พลังงาน  ระยะเวลามาก
สมมุติ เจอผมโพส รูป ลูก รูป อะไร กระทู้ก็ตกเร็วไป (หรือผมคิดมากไปเองก้ไม่แน่ใจครับ)

2. ผมเชื่อว่า หลายๆคนเสียดายห้อง review  ขนม หนังสือ หนัง

3. จะเพิ่มห้อง ก็เยอะไป  เกิดปัญหากระทู้ตกหล่น ไม่มีการเม้นท์  
เพราะดูกันไม่ทั่วถึง  สมาชิกทุกวันนี้ มี 4-5 คนก็ เฉลี่ยคนละ 1 ห้องอยู่แล้ว - -*

รอรับฟังครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ต้องย้อมเสียส่วนน้อยรักษา ส่วนมากครับ
อย่างผมถนัดหนัง ไม่ถนัดงานเขียนครับ  
จริงๆผมก็อ่านหนังสือนะ แต่ผมไม่ชอบอ่าน ในจอ ผมชอบอ่านเป็นเล่ม  
สารภาพครับ ไม่เคยตั้งใจอ่านงานเขียน ในคอม หรือในนี้เลย ยกเว้น พวกฮาวทูต่าง ๆครับ
พวกเรื่องสั้นนี้ไม่อ่านเลย ในนี้ ผมยังเปิดมองผ่านๆนะครับ
ไม่ใช่ว่างานไม่ดีนะครับ  ผิดที่ผมเองที่ไม่ชอบอ่านในคอมครับ  ผมจึงเสนอ ให้ตัดงานเขียนครับ ^^
ผมเอาความเห็นส่วนใหญ่ นะครับ อาจเป็นผมแค่1เสียงที่ไม่ นิยมครับ

****** ไม่ใช่ว่าไม่ดีนะครับ  อย่าเข้าใจผิดกันนะครับ  **********
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

เป็น Bug's Diary ดีมั๊ย
แบบว่าเป็นเรื่องเล่าจากชาวบั๊ก น่าจะดีนะคะ

ถ้าไม่มีห้องงานเขียน แล้วอิฉันจะอยู่ยังไงล่ะคะเนี่ย...ฮือ

สมาชิกบางกลุ่มก็ชอบอ่าน ชอบเขียน มากกว่าชอบถ่ายเน่อ

..

แต่อยากได้ห้อง reviews กลับมาด้วยอ่ะ..โลภไปมั้ย???? -*-
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

กลับไปยังรายบอร์ด