กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับ   ผมลอกห้องนี้มาจาก เวบ etcfoto หรือ actuallyart ในปัจจุบัน
สาเหตุคือ ผมคิดว่า ลักษณะการใช้งานของบอร์ดนี้ เหมาะกับพวกเรามากๆครับ  
ไม่อยากอธิบายยาวๆ อยากให้ลองใช้กันดู

สำหรับ กฏ กติกา มารยาท นั้น

1. เพื่อการไม่มีกระทู้ซ้ำซ้อนกันเกินวันละ 1 กระทู้

ผมขอให้ผู้ดูแลห้อง เป็นผู้เปิดกระทู้ พร้อมภาพ 1 ใบ  
กรณี ผู้ดูห้อง ติดภารกิจ ขอให้ผู้ดูแลบ้าน เปิดแทน    หากมีผู้ดูแล 2 คนก็ผลัดกันเปิดคนละวัน ครับ

โดย สมาชิกท่านอื่นจะโพส ตามไปทักทายเองตามสะดวกครับ   มีภาพหรือไม่มีภาพก็ได้
ภาพไม่สวยก็ไม่เป็นไร กล้องมือถือ ก็ได้ครับ ไม่จำกัด   

ขอแค่ทักทายกัน

หาก หลังเวลา 09.00 ยังไม่มีการเปิดกระทู้จากผู้ดูแลบ้านแล้ว    สมาชิกท่านใด  จะเปิดกระทู้ก็ได้ครับ   

2. ตั้งชื่อกระทู้เป็นวันที่นะครับ  ตามด้วยข้อความสั้นๆก็ได้  หรือ จะไม่มีก็ได้อีกเช่นกัน

2011-5-26 14:47

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

แล้วเราก็โพสกันในกระทู้ใช่ไหมคะ
ยังจำได้ไหม... อะไรคือเหตุผลให้เราเริ่มถ่ายภาพ

ใช่ครับ   1 วัน มี 1 กระทู้เท่านั้น
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

กลับไปยังรายบอร์ด