กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ฮิฮิ  ผมชอบหมามากกกกก กว่าแมวมากๆๆๆ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ตอบกลับ 15# WiTCH

แก้คำผิด..เจ้าตัวนี้ชื่อคุณ "คุณเต้าหู้" ปัจจุบันเสียชีวิตแล้ว T^T เจ้าของเขาท้วงมาผ่าน FB

ป.ล. พ่อหมี..น้องชอบแมวมากกว่าหมามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิ
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

โห..."คุณขาวปลอด"...หล่อโคตรๆระดับแมวเทพฯเลย !!!

อ้่าว ? ...."คุณเต้าหู้" หรอกเหรอ...55555  แต่ยังไงก็หล่อโคตรๆเหมือนเดิมครับ !!

ตอบกลับ 18# ARTMAN

555+ แมวหน้าตาดี เหมือนเจ้าของ ขอบคุณค่ะพี่ ART
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ทั้งหมดที่เพลินตาถ่ายแมวมา...ชอบใบนี้ที่สุดเลยค่ะ ^^

2011-5-1 00:14

.
.
.

เจี๊ยกกกก..ไม่ได้อยู่ในกระทู้นี้นี่เนอะ

กลับไปยังรายบอร์ด