กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ช่วงนี้ผมอาจจะออนน้อยหน่อย ไม่มีผลงาน ....ไม่มีอะไรมากนะครับ แค่ผมเหนื่อย..อยากพักถ่ายรูปอาร์ตสักครู่..ขอเที่ยวถ่ายรูปครอบครัวสักพัก หลังสงกรานต์จะมาลุยต่อครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

พาน้องๆที่คลีนิคไปเที่ยวทะเลมาครับ....ไม่ได้ถ่ายรูปอาร์ตๆเลย

ร้านกาแฟอเมซอนริมถนนสมุทรสงคราม-เพชรบุรี....นั่งพักรถพักคน บรรยากาศดีมั่กๆ

พักก่อนครับพี่
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

อยากนั่งชิลร้านกาแฟจัง~~*
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ไปพักผ่อนเพื่อชาร์ทไฟในทรวงก่อนเลยครับ คุณอู๊ด ฮิฮิ

อาจจะเว้นถ่ายรูปสักพัก... รับรอง...ถึงเวลา กลับมามันจะ need เองครับ 55555

ไปขี่เรือกล้วยที่บางแสนเลยครับ.....

บางแสน 2 นะ

อยากไปทะเลบ้างจัง ผมก็อยากพักด้วยคน  รอหลังสงกรานต์

กลับไปยังรายบอร์ด