กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
นานแล้วที่ไม่ได้แวะมาห้องนี้  คิดถึงนะครับ

มีภาพจำนวนหนึ่ง  ที่ผมบรรจงถ่าย แต่ผลออกมาพลาดด้วยเหตุใดเหตุหนึ่ง หรือหลายเหตุ
ถึงอย่างนั้น ก็เป็นภาพที่ผมชอบอยู่ดี  เป็นที่มาของ upstage 0.5  หรือภาพไม่เต็ม 100 นั่นเอง
.
.
2011-3-19 18:26
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

บางภาพ ไม่ได้มีปัญหาอะไร  แค่ไม่มีเรื่องราว
และไม่อยากหาเรื่องมาใส่ภาพ....เรียกว่าชอบแบบส่วนตัวมากๆก็คัดออก
.
.

2011-3-19 18:27
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

โทนภาพยังไม่นิ่ง -*-

2011-3-20 13:00

หายคิดถึงกันนะครับ  ไม่ได้มาห้องนี้นานเลย
ไปแระครับ ฟิ้ว....

2011-3-20 13:02

น่าจะมีอีกน๊า.....

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

น้อยไปๆขอเรื่องหนักๆ
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

สำหรับผมภาพที่ไม่เต็มร้อย มีเยอะมากครับ

เอามาเลยนายฮ้อย... อาจเป็นเพชรในตม !! 5555

เราคิดว่าไม่เต็มร้อย แต่คนอื่นเห็นอาจจะเกินร้อย !!

เดี๋ยวผม ทำโทนนิ่งๆ แล้วตั้งใจงัดออกมาก็แล้วกันครับ
@นายฮ้อย อันที่จริงจุดประสงค์ รุกกี้ ก็ชัดเจนว่า
ไม่สวย แต่ตั้งใจถ่ายจริงๆ  ก็มีคนตั้งใจดูเช่นกันครับ

เมื่อไหร่จะได้ชมเนี่ย ?

กลับไปยังรายบอร์ด