กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
Familymanต้องแบบนี้แหละพ่อหมี แต่ถ้าอยากจะถ่ายรูปต้องลุยเดี่ยวเท่านั้น 555

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ขอบคุณทุกความเห็นครับ  สถานีปลายทางห่างบ้าน 8 กิโลครับ

2011-2-23 09:36
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ขอบคุณทุกความเห็นครับ ขอบคุณแม่โม้ดดห้องโฟโต้ไดอารี ด้วยครับ ไม่งั้นหาที่ลงไม่ได้เลยชุดนี้ ^^
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

สบายๆน้องน่ารักมากมายย
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

oh!!! น้องโตเร็วจัง หน้ารักมาก ^_^
    ๏๛ Photo Memory ๏๛
۞http://hao2499.multiply.com /۞

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด