กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีสิ่งหนึ่งที่ผมพลาด.....ผมไม่ได้อ่านเรื่องอย่างละเอ ...
sumphano โพสต์เมื่อ 2011-2-23 12:56

อย่าลืมโลเคชั่นแสงเทพนะพ่อหมี วันไหนพร้อมโทรชวนด้วยนะ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ผมว่า... คุณอู๊ด ขาดแคลนเรื่อง "เวลา" หรือโอกาส (ออกไปถ่ายรูป) เท่านั้นเองแหละครับ
ส่วนมุมมอง การนำเสนอ ความชำนาญ ฯลฯ มีอยู่ ในตัวและหัวใจ อยู่แล้ว... เชื่อผมเต๊อะ !!

ผมว่า... คุณอู๊ด ขาดแคลนเรื่อง "เวลา" หรือโอกาส (ออกไปถ ...
ARTMAN โพสต์เมื่อ 2011-2-24 09:59

มันจริงๆอย่างท่านอาร์ตว่ามาแหละ เรื่องได้ออกไปถ่ายรูปนี่ยากมาก ไปเที่ยวก็ดูแลครอบครัว กล้องมีตั้งสองบอดี้เหลือๆ...แต่เรื่องฝีมือนี่มันพัฒนาค่อนข้างช้า ค่อยๆต้วมเตี้ยมๆไปก็แล้วกันครับ

ถ่ายไปเถอะครับ ตามใจ ปราถนา ก็ใจมันรักนิ

กลับไปยังรายบอร์ด