กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ครั้งแรกในชีวิต ที่ลอกidea จากRK เห็นแล้วโดนครับอยากทำให้แฟนบ้าง
ยากเอาการเลยถ่ายคนเดียว
*thx nuttomaki เจ้าของidea ผู้ติดลบ

จริงๆแล้วผมมองเห็นบางอย่างจากงานนี้ นั้นคือการที่เราจะร่วมใจเป็น1นั้นไม่ใช่เรื่องง่ายเลย
เพราะเราต้องมีความพอดี ความเข้าใจขั้นตอนการเรียบเรียงการวางแผน
ถึงกระนั้นแล้วมันก็ยังไม่สมบูร100เปอเซน
เพราะมันก็ยังมีรอยต่อต่างๆหนทางที่ไม่ราบเรียบ ก็คงเปรียบกับปัญหาต่างๆที่เข้ามาในชีวิต
และอีกอันนึงคือ ขณะที่ทำนั้นอากาศร้อนมากพลอยจะให้เราอารมณ์ร้อนไปด้วย
บอกได้เลยฮะถ้าอารมณ์ร้อน ใจจะไม่เป็นใจแน่นอน เผลอๆ ใจดวงนี้อาจไม่เกิดเลยก็ได้
LOVE LOVE.jpg
2011-2-15 13:56
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กี๊ซซซซซซซซ

น่ารักได้โล่ห์

ชนะใจเจ๊จังเลยจ๊า

อยากได้งี้บ้างไรบ้าง แหะ ๆ
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

5555+   จะน่ารักไปไหนเนี่ย นายข้าวโพด   

น่ารักมาก

ป๋อหลอ..ฉากหลังสุดรกค่ะคุณน้อง
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ชอบเลยโพด  ดูตั้งนาน ว่า  รูป อะไร ที่แท้ ก็รูปหัวใจ 55555
    ๏๛ Photo Memory ๏๛
۞http://hao2499.multiply.com /۞

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

อิจฉาเฟร้ยยยยย

นายฮ้อยขอลอกต่อจากโพดอีกรอบนะครับ

เท่ห์ดี

ขอบคุณทุกคนครับ
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

กลับไปยังรายบอร์ด