กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตั้งใจอ่านทุกบรรทัด ไม่ต่ำกว่าสองรอบ
อ่านแล้วรู้สึก ...
แม่มดราตรี โพสต์เมื่อ 2010-12-2 10:39

ขอบคุณครับ แม่มด ที่เห็นนายฮ้อยเป็นส่วนหนึ่งของบั๊ก ขอบคุณครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

มาขออนุญาตินายฮ้อย
ว่าผมขอส่ง link กระทู้นี้ไปให้น้องสาวที่กำลังบ้าถ่ายภาพ (แต่ไม่กล้าโพส) ได้อ่านด้วย
เพราะเห็นว่ามีประโยชน์มากๆ และ ตรงประเด็นของการถ่ายภาพที่สุด (ในความคิดของผม)

แล้วจะกลับมาเล่าให้ฟัง ขอบคุณล่วงหน้านะครับ...นายฮ้อย

อดใจไม่ไหว แวบมาชื่นชม กระทู้คุณภาพเลยครับ  
บางอย่างผมลืมไปแล้ว บางอย่างไม่เคยรู้เลย
อย่างที่พี่อาร์ตว่าครับ
ศาสตร์ เป็นพื้นฐานครับ จำและทำให้แม่น ก็ยอดแล้วครับ
ส่วน ศิลป์ นั่นเป็นเรื่องของรสนิยมด้วยครับ พูดกันยาก

ช่วงนี้งานหนักครับ  ขอหายตัวไปก่อน เจอกันปีหน้าครับ ^^

เป็นกระทู้มีเสน่ห์บางอย่าง/หลายอย่าง อย่างหนึ่งคือ ผู้เขียนก็ค่อยๆค้นคว้าไปกับคนอ่านด้วย
ผมว่าเป็นกระทู้ที่น่ารักด้วยครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

มาอ่านครับขอบคุณครับ
http://richmanz.multiply.com/

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ขอบคุณอีกครั้งครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

เข้ามาเก็บเกี่ยวความรู้ครับ
ไม่เก่งคอมเม้น ขอเป็นผู้ชมไปก่อน
http://kdayone.multiply.com/

เข้ามาศึกษาหาความรู้ด้วยครับ
maya13

ขอบคุณคับ

เยี่ยมเลยครับ

เหมาะสำหรับน้องใหม่อย่างผมเลย...ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณครับ น้องใหม่อย่างผม ได้ความรู้อีกเยอะ รู้เลยว่าเราแค่กบในกลา ต้องเปิดออกมาจึงจะเห็นโลกที่แ้ท้จริง ขอคาราวะ 1จอก
จะถ่ายรูปแบบไหน หัวใจก็ยังเป็นหงส์

ความรู้ทั้งน้าน ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด