กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผ่านพ้นไปอย่างสนุกสนานครับ สำหรับงาน Street Fight & Women Strike Back เมื่อวันอาทิตย์
ที่ 14 พย. 2550 ที่สนามรัชมังคลากีฬาสถานฯ หัวหมาก มารับชมภาพความประทับใจกันเล๊ยยย ...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

ขอบพระคุณทุกท่านที่แวะมาเยี่ยมชมนะครับ .... แล้วพบกันใหม่ครั้งหน้ากับการฝึกของ Strikeback Tactics  ...
มันมีอะไรบางอย่างอยู่ในวิวไฟน์เดอร์ ...

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เก็บได้เยี่ยมกว่าการบันทึกเหตุการร์ทั่วไปครับ
หากจ่าพอมีเวลาอธิบายท่าพื้นฐานง่ายๆให้สมาชิกก็จะเป็นประโยชน์อีกต่างหากครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

บอกในเว๊ปไซต์ไม่ได้ครับผม .... ไม่ใช่ว่าหวงวิชา แต่เพราะมันเป็นดาบ 2 คม
เวลาจัดการฝึกอบรม ทีมเรามีครูฝึกผู้ชำนาญมาคอยชี้แนะ สิ่งที่ถูก สิ่งที่ควรทำ
และสิ่งที่ไม่ควรทำอย่างเด็ดขาด ...

สำหรับสุภาพสตรี เรามีการฝึกไม้ตายบางประการ ซึ่งมันทำให้คุณเอาตัวรอดได้
ในสถาณการณ์จริง แต่เราจะสอนและกำกับวิธีการใช้ให้เฉพาะผู้ผ่านการฝึกอบรมเท่านั้น

ถ้ามีโปรแกรมหน้า ผมจะมาบอกแต่เนิ่น ๆ ครับ ... เพื่อน ๆ ท่านไหนสนใจก็เชิญได้ครับ

... ถ้าไม่อยากมีชีวิตอยู่อย่างหวาดกลัว ก็ติดเขี้ยวเล็บให้ตัวเองซะก็สิ้นเรื่อง ...
(ไม่ต้องมาถามผมฮะ ไปไหนมาไหนผมมีมีดติดตัวไม่ต่ำกว่า 2 เล่ม .... )
มันมีอะไรบางอย่างอยู่ในวิวไฟน์เดอร์ ...

นึกถึงสมัยเรียนเลยนะครับ

ของอย่างนี้ต้องฝึกบ่อยๆครับ หมั่นทำร่างร่ายให่แข็งแรงเสมอ อย่างผมนี้อ่อนปวกเปียกครับ
กินแล้วก็นอน
จ่าโจเก็บมาได้ทุกมุมเลยครับ

เก็บบรรยากาศมาได้ครบเลยนะครับ แถม คมชัดทุกภาพ !!
ไม่ธรรมดาเลยนะครับ เพราะเป็นกิจกรรมที่มีการเคลื่อนไหวอยู่ตลอดเวลา

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เพิ่งไปเจอ .. เพื่อน ๆ เขาแอบถ่ายเบื้องหลังการทำงานของผม

2010-11-18 09:32

จ่าโจครับ

จ่าโจเป็นพลซุ่มยิงหรือครับ

หลักฐานแน่นหนาอย่างนี้
ดิ้นไม่หลุดแน่

ha

กลับไปยังรายบอร์ด