กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อ้าว  พี่อ๊าต  เปิดทู้ใหม่เลยครับ  ผมเกรงว่าหลายคนอาจพลาด  พอดีผมคลิกเข้ามากะดูรูปอีกรอบเลยเจอพี่อ๊าตให้ความรู้เข้าไว้  หากเป็นไปได้ เปิดทู้ใหม่เลยครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ผมเองก็พึ่งคุยกับพี่เซฟิโร ตอนนี้ เรากำลังคลำข้อบกพร่องตัวเองกันอยางขมักเขม้น ครับ
ความสุขของพวกเราอาจมากกว่าการได้ถ่ายภาพ แต่รวมไปถึงการได้ภาพสวยๆในระดับที่ดีด้วย

....เขาบอกว่าคนคล้ายๆกัน มันจะดึงดูดมาหากันครับ....
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

เปิดกระทู้ใหม่เลยพี่อ๊าต น้องแม่มดก็พลาดไปเหมือนกันเนี่ยยยย...
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

มุมสวยไฟล์ใส ไม่บอกว่ากล้องไรผมเดาว่านิคเด็ดขาดเลยครับ
ชอบจัง ....

[color=Magenสุดยอดความใส

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

สวยมากครับผม

กลับไปยังรายบอร์ด