กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชอบ #3 กับ #10 ครับ........สวย

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เม้นไงดีหว่าาาา ชอบพี่หมีถ่าย คน จบ
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

งามมากทุกใบแต่ ใบที่3กับใบแถมนี่ เอามีดมาเสียบพุงผมเลยดีกว่าคับพี่

ชอบใบ 3 กับใบแถมมากๆ ไม่แน่ใจว่าใช้ filter ครึ่งซีกด้วยอะป่าวครับ ใบแถมอะครับ
ปล. เห็นแต่แม่กับลูกหมี มาที่ร้าน พ พชร พลอย เมื่อไรพ่อหมีจะมามั้งครับ ยังรอต้อนรับเสมอนะครับ (ถ้าผมอยู่นะ)
http://choouan.multiply.com

ลูกยางมีน่ะเป่าบ้างลุงกล้องน่ะ...อย่าให้ฝุ่นมากวนใจ
300 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ขอบคุณทุกความเห็นครับ  ^^ ดีที่แวะมาดูอีกครั้ง ตอนแรกเห็นมี 3 เม้นท์ยังแอบจ๋อย

ขอบคุณครับ  คุณ Choaun ผมกะว่าจะไปกับพี่ cefiro ชิลๆ สักวันครับ
โดยมากผมอยู่ร้าน ให้ลูกเมียไปเที่ยวประจำเลย
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

กลับไปยังรายบอร์ด