กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมไปเขาค้อหน้าฝน 25-26/6/2018 ใช้ Nikon D600 lens 80-200 f2.8 ,18-35 d

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

หมอก มีมาเรื่อยๆ

แอบฟุ้งๆหน่อย

ผมพักที่ข้างไปรษณีย์เขาค้อ

ชอบต้นปาล์ม น่าจะเป็นต้นค้อนะผมว่า

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

หมอกช่วงนี้ ออกจะเป็นเมฆลอยไปลอยมาซะมากกว่า

แอบถ่ายนักเรียนมา

หน้าห้องพักครับ

ท่ามกลางหมู่เมฆ

มองจากที่พัก หุบเขาเเถววัดผาซ่อนแก้ว

วัดผาซ่อนแก้ว

ทุ่งทะเลหมอก

ขอบคุณทุกท่านที่เเวะมาชมครับ

D600 + 18-35d

กลับไปยังรายบอร์ด