กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สูดอากาศเต็มปอด...ข้างหน้าหมอกเต็มเขา

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

วันนี้ ผมมาเพื่อสิ่งนี้ครับ...จิบกาแฟ ชมหมอกบนดอย

ขนอุปกรณ์ การชงกาแฟมาครบครับ ข้างบนไม่มีอะไรเลยนอกจากวิวสวยๆ

ได้เวลา กลับลงมาทำงานต่อ...ทิ้งหมอกสวยๆไว้ข้างหลัง...แล้วพบกันใหม่ จุดชมวิวห้วยเรือ ผามูบ ลับแล อุตรดิตถ์

ชุดนี้ผมใช้ Nikon D600 กับเลนส์ตัวเดิม Nikon 24-120 f3.5-5.6 VR .....ส่วน Fuji X-T20 เอาไปด้วย แต่ไม่ได้กดเลย 5555

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ชาวโฟโต้บั๊กท่านใด สนใจ แวะไปชมได้ฮะ ไปไม่ถูกเดี๋ยวผมพาไป

ขอบคุณครับ

สุดๆละครับ ชมวิวหมอกหนา จิบกาแฟอร่อยๆ ปล่อยใจให้มีความสุขบ้าง อิจฉาจัง

ตอบกลับ 23# iam555man ....

ขอบคุณคร้าบท่าน

ชอบบรรยากาศแบบนี้จังเลย

ตอบกลับ 25# serumwhite888

ทุเรียน บนยอดเขา

ทางขึ้น

สูดอากาศ

ขาวดำบ้าง

กลับไปยังรายบอร์ด