กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เลือกได้มากกว่า 1 ข้อกระทู้สำรวจ: ( แต่ไม่เกิน 2 ตัวเลือก ), จำนวนผู้ร่วมแสดงความคิดเห็นทั้งหมด 14 คน
4.00% (1)
4.00% (1)
8.00% (2)
4.00% (1)
28.00% (7)
12.00% (3)
28.00% (7)
4.00% (1)
0.00% (0)
4.00% (1)
4.00% (1)
คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการออกเสียง
คลิกชมภาพได้ที่นี่เลยครับ
http://www.fotobug.net/forum/vie ... &extra=page%3D1

การโหวด  ศึกชิงจ้าวยุทธภพ 1

เนื่องจากภาพ สูสีดู๋ดี๋ กันมาก  ผมจึงขอลดความลำบากใจในการโหวดให้คะแนน
โดย ให้สมาชิก 1 ท่าน   โหวดได้ 2 ภาพ มีผลภาพละ 1 คะแนนเท่ากัน
รายชื่อผู้โหวดภาพ จะถูกเก็บไว้เป็นความลับ

สำหรับผู้ที่ส่งภาพ ห้ามโหวดภาพตัวเองนะจ๊ะ

ใครล่ะ ที่มีสิทธิ์โหวด
สมาชิกบั๊กทั้งหมด ยกเว้น webmaster/sumphano/2daysagokid

ปิดโหวดเมื่อไร
วันอาทิตย์ที่ 10 ตุลาคม 2553  เวลา 24.00

การตัดสิน
นับคะแนนโหวด หลังปรับปรุงแต้มต่อ  0.5 คะแนนแล้ว   

รางวัลง่ะ

1. กล้วยกวน มูลค่า 20 บาทไทย  หากเวบมาสเตอร์หาเจ้าอร่อยเดิมไม่ได้ จะส่งอย่างอื่นไปให้นะจ๊ะ  

2. ภาพโชว์หน้าเวบ ที่ตำแหน่ง กิจกรรม 1 เดือน
พร้อม  ประทับตรา มีชัยในประชัน และชื่อ + มัลติพลาย เจ้าของภาพ  
หากเจ้าของภาพเห็นสมควร

3. อิอิ  อย่าทำเป็นลืมนะ ถ้วยบู้บี้ 2 อันดับสุดท้าย  พยายามออนไลน์เฝ้าบอร์ดเป็นเพื่อนผมนะ
บางวัน เง๊า เหงา ไม่มีใครออนไลน์

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

สุดยอด

coolสุดๆ  กดโหวตไปอันเดียวเอง
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

โอ้ว......โหวต....ๆ

Vote แล้วนะงับ ..
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

หึ หึ............

เจ๋งมาก  เห็นแล้วอึ้งอ่ะ  ^^

โหวตแว้วว ฮิฮิ

โหวดแล้วนะครับ
soulmate64.multiply.com

vote แล้วเน้อ...ฉึกๆ

หากผมได้ที่สุดท้าย  .....2 อันดับสุดท้ายที่เฝ้าบอร์ด จะรวมผมด้วยไหมครับ T__T

มาโหวตด้วยคน

โหวตอีก ๆ ๆ ๆ
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ผ่าง
ผ่าง
ผ่าง
ผ่าง

ภาพที่ได้ ที่ 1 คือ หมามูฟ  ของคุณเพลินตา คนนี้นี่เอง

ผมยังไม่ปิดโหวดน่ะครับ  เปิดโหวดทิ้งไว้อย่างนี้ก่อน  
แต่หยุดนับคะแนนแล้วครับ ^^

นอกจากนี้  ยังเป็นการแข่งขันถ่ายภาพที่แรกในประวัติศาสตร์วงการถ่ายภาพ
ที่เวบมาสเตอร์ ได้จู๋นคะแนน  กร๊ากกกก  

ขอไปตั้งสติสมประดี แล้วจะกลับมาสัมภาษณ์ นายเพลินตา และจัดส่งต่อไป

กรุณา ส่งที่อยู่ไปที่ sumphano@hotmail.com  ด้วยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด