กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จุดชมวิวภูค้อ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ลาไปด้วยทะเลหมอกบางๆ ...ตามไปเลยครับ สวยแน่

จบแล้วคร้าบ ขอบคุณคร้าบบบบ

ชุดนี้งดงาม และคุ้มค่าแก่การเดินทาง

สวยงามครับ โดยเฉพาะ #10 ยอดเยี่ยมครับ รูปปิดท้ายสวยงาม

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

สวยงาม  สบายๆ ครับ พอแสงสวย อะไรๆก็ดูดีไปหมด
พอๆกับมองข้ามเรื่องเล็กๆน้อยๆไปได้

ผมจะบอกว่า น่าจะสวยสุดในรอบหลายปีแล้วครับ

น่าเสียดาย ที่โทนสีเหลืองไม่ค่อยนิ่งครับ แต่เข้าใจอารมณ์ศิลปินครับ   

ใบที่ 14 อยากเห็นภาพสีเลยครับ  

โดยรวมยอดเยี่ยม น่าจะเป็นการถ่ายภาพที่มีความสุขมากๆครับ
แถมได้ประเดิมต้นปีด้วย  ฤกษ์ดีจริงๆครับ คงมีโอกาสได้ถ่ายทั้งปีแน่ๆ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ชุดนี้งดงาม และคุ้มค่าแก่การเดินทาง
naihoi โพสต์เมื่อ 2016-1-18 08:26
............หาโอกาสไปคนเดียวยากมาก

สวยงามครับ โดยเฉพาะ #10 ยอดเยี่ยมครับ รูปปิดท้ายสวยงาม
Bik_Goldberg โพสต์เมื่อ 2016-1-18 09:47
...ขอบคุณคร้าบท่าน

สวยงาม  สบายๆ ครับ พอแสงสวย อะไรๆก็ดูดีไปหมด
พอๆกับมองข้ามเรื่องเล็กๆน้อยๆไปได้

ผมจะบอกว่า น่าจะสวยสุดในรอบหลายปีแล้วครับ

น่าเสียดาย ที่โทนสีเหลืองไม่ค่อยนิ่งครับ แต่เข้าใจอารมณ์ศิลปินครับ   

ใบที่ 14 อยากเห็นภาพสีเลยครับ  

โดยรวมยอดเยี่ยม น่าจะเป็นการถ่ายภาพที่มีความสุขมากๆครับ
แถมได้ประเดิมต้นปีด้วย  ฤกษ์ดีจริงๆครับ คงมีโอกาสได้ถ่ายทั้งปีแน่ๆ
sumphano โพสต์เมื่อ 2016-1-18 10:25
...............อยากจะทำงานแบบโปรเหมือนกัน แต่ความขี้เกียจมันเกาะกุม เลยได้ตามสภาพ ขอบคุณนะท่าน

ภาพสวยครับพี่อู๊ด ดูแล้วน่าจะหนาวสมชื่อนะครับ ระดับน้ำทะเลคงไม่สูงมาก เลยไม่ค่อยมีทะเลหมอกให้ถ่ายเท่าไรใช่มั้ยครับ ^ ^
Hello

กลับไปยังรายบอร์ด