กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
การเดินทางของแต่ละท่านเป็นไปตามวิถีชีวิตของบุคคลนั้นๆ พ่อหมีมีวิถีชีวิตอีกแบบหนึ่ง ผมก็มีวิถีชีวิตอีกแบบหนึ่ง แต่ก็มีจุดร่วมเดียวกันคือรักการถ่ายภาพต้องชื่นชมพ่อหมี ที่ชื่นชมนั่นก็คือ พ่อหมีทำสิ่งที่ชอบในสิ่งที่ตนเองนั้นรัก ชึ่งก็ปรากฏในภาพนี้

ทุกทริปที่พ่อหมีไป ได้ทั้งภาพและได้ทั้งความสนุกกลับมา เคยมีคนถามผมนะว่า  

"พวกนี้ไปทำอะไร..เหนื่อยก็เหนื่อย...เห็นไปรอกันนานๆ.... แดดก็แดด...."

ถ้าไม่รักไม่ชอบจริงก็คงไม่ทำสิ่งนั้น...ว่าไหมครับ..

ดูสิ....เหนื่อยก็เหนื่อย...ไม่รู้เดินขึ้นตึกตั้งสูงไปได้อย่างไร

เรื่องอุปกรณ์....ผมเป็นคนหนึ่งที่วิ่งตามตลอด...จะบอกว่าบ้าอุปกรณ์ก็ว่าได้ครับ ฮาๆๆ  มาดูพลังอนุภาพของเอฟภาพนี้แล้วโอ้ว แจ่ม

บอกตามตรงๆนะ ชุดนี้ยังไม่ได้ชม

โมเม้นต์ภาพนี้ได้เลยนะครับ

ว่างๆ ก็อยากออกทริปล่าช้างกับพ่อหมีครับ

สวัสดีปีใหม่ครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

รูป city scape รูปที่เจ็ด การโพรเซสเป็นเอกลักษณ์เฉพาะจริงๆครับ คอนทราสเบาๆ สีอ่อนๆหวานๆ สวยงามครับ # ผมก๊อปรูปมาวางแบบนายฮ้อยไม่เป็นครับ วานสอนที 55555

คุณปิ๊กครับ ผมใช้วิธีให้มันแสดงภาพ...ภาพที่มีอยู่ใน "แกลอรี"  ครับ

ลองดูจาก link นี้ครับ

http://www.fotobug.net/forum/thread-2307-1-1.html

เหมือนรูปหัวใจจริงๆแหะ

กลับไปยังรายบอร์ด