กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีปีใหม่ 2558......จบแล้วครัช

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

สวัสดีปีใหม่ครับ  
ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทองและความสุขครับ

ภาพสวยงาม ชิลๆ สบายตา  สบายใจ รื่นรมณ์ไปด้วยครับ
ภาพที่  สามและ สี่ หายไปนี่ มุขป่าวครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

บะ...ซิลของจริง เขาว่าถ้าจะซิลๆ ต้องถือ fuji x100 เลยนะ ซิลมาก เทียบกับ 35mm ตัวเดียว ได้ก็ได้ไม่ได้ก็ไม่ได้

ฟ้าโทนสีสวยจริมๆ

กลับไปยังรายบอร์ด