กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่ได้ไปสักทีงานนี้ ขอบคุณพี่บีที่เอารูปมาฝากครับ สวย ได้บรรยากาศ รูปสุดท้ายชอบมากๆ
Hello

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ขอบคุณน้าว์พันมากครับ

น้าเอ๋ชอบแบบเบลอๆหรอคร้าบ 5555
แบบว่ายิ้มกันเก้อไปเลย

อ้าวกระทู้นี้ของคุณบีนึกว่าเม้นท์ไปแล้ว ผมเม้นท์แต่ในเฟส  
จุดที่ดึงดูดของการถ่ายภาพคือสีแสงของเรือไฟ ผมว่าได้ภาพแจ่มๆเป็นแน่ เพราะเด่นด้วยสีของแสงไฟ

ผมชอบตรงที่คุณบี เน้นฉากหน้า ทำให้ได้ภาพที่ไม่จำเจ และดูมีมิติ

กลับไปยังรายบอร์ด