กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมเคยขับรถไปคนเดียว  เดินทาง   6 ชั่วโมงจากอุตรดิตถ์ เส้นทางมังกรนี่แหละ
ฝนตก มีดินโคลนเป็นหลุมใหญ่ๆ ตลอดทาง  แถมไม่มีรถคันอื่นเป็นเพื่อนร่วมทางเลย  
ตอนนั้นไม่กล้าบ่นเพราะคิดว่า เราขับรถอ่อนเอง  ตอนหลังเห็นคนบ่นมากขึ้นเลยสบายใจระ
ขอบคุณกระทู้ดีๆ รำลึกความหลังครับ

ชอบบรรยากาศโดยรวมๆของกระทู้ และข้อมูลสำคัญๆ
เชื่อว่ามีภาพอีกนะครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ภาพเล่าเรื่องทำได้ดีมากครับ ชอบ แม่ค้าตัวน้อย กับ เบบี้แครอทนะ

ส่วนรูปวิวจุดกางเตนท์ก็สวยงามมากครับ

ดูแล้วเพลินดีครับ

กลับไปยังรายบอร์ด