กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันนี้มีแห่เจ้าผ่านหน้าร้าน เลยมาตั้งโต๊ะไหว้เจ้ากลางแจ้งครับ
2013-11-30 15:24

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เอ เข้าเทศกาล อะไรครับช่วงนี้

คิดว่าเป็นวันเกิดเจ้าองค์ใดองค์หนึ่ง ต้องดูจากปฏิทินจีนครับ โดยมูลนิธิอุตรดิตถ์สงเคราะห์จะจัดงานนี้ทุกปีครับ บางปีจัดใหญ่ ทางคณะกรรมการไปเชิญมังกรมาแห่ด้วยครับ

เจอคุณพ่อโอ๋ในงานด้วยครับ
ผมเตรียมกล้องไปเก้อเลย คิดว่า มีงิ้ว 555
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

กลับไปยังรายบอร์ด