กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวยทั้งภาพและเรื่องครับ
ฟ้าไม่ใช่ของเรา อย่าแหงนมองบ่อย..

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

การปั่นจักรยานทำให้ได้ภาพสวยขึ้น !!!
ภาพชุดนี้สวยมากครับ ทั้งแสงและอารมณ์ภาพ ยังงงอยู่ว่า ปั่นไปแล้วเอา 5D ไปถ่ายด้วยเหรอครับ

สวยมากคร้าบบบบบ แสงสีดีมาก จำสอดประสานเรื่องราวได้ดีทีเดียวครับ
ผมว่ากระทู้นี้ใครผ่านมาดูคงอยากปั่นจักรยานกันบ้างละครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2013-10-28 16:10 โดย chaiyaritta

Triple_T
   ขอบคุณมากครับ...หากมีโอกาสคงได้มาถ่ายภาพร่วมกันนะครับ

manny
   ขอบคุณ เช่นกันครับ......พอดีรถจักรยานผมติดตระแกรงใส่กระเป๋ากล้องด้านหลังครับ
เห็นอะไรสวยๆ ก็เป็นอันจอดถ่ายครับ ....ทุกวันนี้สมาชิกที่ถ่ายรูปและปั่นจักรยานด้วยกัน
ก็ติดตระแกรงและกระเป๋ากล้องแบบเดียวกันทุกคันแล้วครับ....มันเป็นความสุขอย่างหนึ่ง
ที่เราสามารถทำในสิ่งที่เรารักไปพร้อมๆกันได้ครับ

puripatk
   ใจจริงตั้งแต่เริ่มต้นปั่นจักรยานและได้ภาพสวยๆมาก็อยากจะแบ่งปัน ให้สมาชิกหลายท่าน
ได้มีโอกาสแบบนี้มั่งครับ...การที่เราได้ทำอะไรที่เรารัก ...ยังไงก็มีความสุขเสมอ ครับ
แล้วจะรู้ว่า ...การถ่ายภาพ และ การปั่นจักรยาน มันไปด้วยกันได้จริงๆ
chaiyaritta

สวยโพด ๆ ครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด