กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ทำได้น่าชมครับ  ในวันฟ้า ฝนไม่เป็นใจ
ผมเข้าใจว่าส่วนใหญ่ เวลาเจอสภาพแบบนี้ คนส่วนใหญ่ จะเก็บกล้อง
ลัลลาไปเรื่อย  เพราะผมว่ามันถ่ายยากมาก แต่พี่อู๊ด มีความตั้งใจถ่ายภาพไม่ได้ถอดใจ
ผมว่าก็เยี่ยมแล้วครับ   แถมถ่ายทอดเอาบรรยากาศวันฝนตกมาได้พอสมควร

มุมมองเปลี่ยนไปบ้าง จากระยะเลนส์  
ผมคิดว่าอาจสอดคล้องวิถีชีวิตและกลายเป็นเลนส์คู่ใจก็ได้ครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เข้ากับบรรยากาศหน้าฝนเลยครับชุดนี้

ดูๆแล้วภาพขาดความคมชัดไปมาก ต้องดูที่การย่อภาพอีกทีครับ

ได้ชมภาพแล้ว อด นึกถึง บรรยากาศ เมื่อ2ปีที่แล้ว ที่ได้ไปเที่ยวที่นี่ ..
มีแต่ของน่ากิน...ของฝากก็น่าซื้อ ...เจอร้านค้าแนวอนุรักษ์นิยม หลายร้านซึ่งดูเข้า concept
indy indy  คอนเฟิรมครับ บรรยากาศยามเช้าที่นี่ดีจริงๆ
หากมีโอกาสว่างๆ ก็อยากจะไปที่นี่อีกสักครั้ง ครับ
ขอบคุณพี่อู๊ดที่นำภาพกลับมาฝากให้หายคิดถึงครับ
chaiyaritta

กลับไปยังรายบอร์ด