กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอนกลับจากบ้าน...ขับมาถึงพิชัย...เห้นพายุกำลังจะกลืนภูเขา...อดไม่ได้ ขอจอดหน่อยเหอะ....Nikon V1 10mm. 1/60 f5 ISO400  

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ทุ่งนาข้างๆ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2013-8-11 01:55 โดย cefiro

คนแพ้ฟ้า สวยๆ เมฆสวย...เจอเป็นไม่ได้

แค่นี้แหละครับ เล็กๆน้อยๆ ริมทาง

พร้อมทุกสถานการณ์

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ใจรักมากครับ   โดยส่วนตัว เวลาเจอพายุ ผมมักรีบขับให้ถึงบ้านเร็วๆ
ผมคิดว่า พิชัย เป็นอะไรที่น่าถ่ายนะ แต่คงต้องอยู่เป็นหลายๆชั่วโมงเลยไม่ได้ถ่ายสักทีครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ใช้เวลาทุกวินาทีไปกับการถ่ายภาพจริงๆ 5555

ตอบกลับ 6# sumphano

เห็นแล้วมันอดไม่ได้ เมฆสวยๆนี่

ตอบกลับ 7# puripatk

เอาทุกช็อตท่าน....เวลาหายาก

โฮ้ว ถ้าจัดด้วย D7000 น่าจะแจ๋มเลยชุดนี้

พี่อู๊ดบรรลุแล้ว ... การถ่ายภาพอยู่ในสายเลือดจริงๆครับ

ตากล้องต้องพร้อม ครับ อิอิ
chaiyaritta

พร้อมทุกสถานการณ์จริง ๆ ^^
ระวังตัวด้วยนะคะพี่
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

กลับไปยังรายบอร์ด