กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ออกทริปตามล่าช้างกลางบึงกะโล่อีกรอบ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เทสต์ตอนหัวค่ำ กลางเมือง เห็นช้างมั่งมั้ยครับ ลางๆ นั่นแหละฮ๊าฟ

ใช้ได้เลยครับ

อยากกถ่ายมั่งจังเลยค่ะ
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ดูเหมือนว่า แสงรอบๆข้างมันจะสว่างเยอะไปนิดครับ  ช้างมันเลยมองไม่ชัดนัก ต้องหาทำเลใหม่

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ตอนโปรเซส จัด +ไฮไลท์ + แชโดว์ที่ฟ้าเลยครับพี่อู๊ด
ต่อด้วยฟิลเตอร์ color efex pro 4 ใช้ฟิลเตอร์ photo stylizer ทีนี้รับรองช้างออกมาตรึมเลย ดาวกะน๊อยซ์ มันครือๆกันครับ 555

ถ่ายใหม่ดีกว่าท่าน ครั้งนี้ ยังไม่แจ่ม รอฟ้าเคลียร์ๆ เมื่อไหร่ ค่อยไปจัดใหม่

คราวหน้าอย่าลืมชวนนาคร้าบบบ คราวที่ผ่านมาแม่ผมไม่สบายพอดี

งวดหน้าไปกันชวนด้วยนะคร๊าบบบบ
chaiyaritta

ตอบกลับ 9# chaiyaritta
คร้าบผม

กลับไปยังรายบอร์ด