กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ใบนี้แจ่มคร้าบบบ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

สวยจังครับ ชอบครับ

แหม ได้มาหลายใบเชียว

ชิลๆ สบายๆ ดูแล้วมีความสุข

ขอบคุณทุกท่านครับ^^
คุณบีชอบใบเดียวกะผมเยย 555 ผมถ่ายเองชอบเอง

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

วันก่อนผมเมาๆครับเลยไม่ได้เมนท์อะไรมากครับ รูปหยดน้ำทั้งสองรูปชอบเลยครับ รูป 3-4-5 วางคอมโพสิชั่นได้ลงตัวครับ ชอบครับ

ใบปิดสวยงาม ชอบมากครับ ใบอื่นๆก็สวยเช่นกันจ้า

มองชมไปหลายใบ สงสัยงานนี้ต้องโดนมาโครซะละ
chaiyaritta

จริงๆแล้ว ตอนที่เริ่มมีปัญหาเมื่อปี55 ผมก็ได้การถ่ายดอกไม้+แมลงในสนามบ้านแม่นี่ละครับช่วยให้หายเครียด ก็เลยชอบเป็นทุนเดิมครับ พอดีตอนเริ่มมาเข้าวงการเฮียชัยพาถ่ายแลนด์จนหลงรักภูเขากะท้องฟ้าไปซะก่อน 555

โอ้  สดชื่นดีจริงๆ  ทำได้ดี ครับ ผมชอบ 3/5/6/7  เลย
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ชอบ #6 #7 #8 #15 ค่ะ
เสียดายเรื่อง ISO ไม่งั้นภาพคงใสกิ๊งกว่านี้
หลายภาพดูหลวม ๆ ไปนิด แต่ก็ชมได้เพลิน ๆ ดีค่ะ ^^
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

กลับไปยังรายบอร์ด