กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หน้าตาที่ฟีดขึ้นในเฟสบุ๊ค แต่นแต๊นนนน

2013-7-8 19:46

ส่วนใครภาพไม่ขึ้นลองดูขั้นตอนในโพสที่ 6 เลือก Post Style เป็นแบบ Standard ดูนะครับ สวัสดี

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ถ้าอย่างนั้นจะให้โชว์ภาพ หัวกระทู้ต้องเป็นภาพที่ฝากไว้ที่อื่นใช่ไหมครับคุณบี

ใช่ครับทำเป็นภาพเล็กๆ 140x140 โพสห้อยไว้ในภาพเปิดนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด