กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ติชมได้เลยครับน้อมรับไปปรับปรุงครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ดูใสดีครับ

ขอบคุณครับ

ดูเงียบสงบ และสวยงามครับ

ขอแจมครับ อ้าวคนละแนวกันเลย

แต่ก็ไม่เป็นไร ถือว่าเอากล้องออกมาวอมอัพ

2013-5-30 11:09

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ภาพสวยแล้วครับ แต่ผมสังเกตุงานคุณก่อนๆ ส่วนมากจะไปทางอันเดอร์สะส่วนมากครับ ถ้าปรับให้มันแจ้งให้เห็นรายละเอียดส่วนที่มันมืดๆ จะทำให้ดูดีขึ้นอีกนะคับ
ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับ ผมก็ไม่เก่งนะครับแต่อยากให้เดินไปพร้อมกัน ดีกว่าเวปที่กั๊ก กันไป กั๊กกันมา อิอิ.... ขออนุญาตเอาภาพมานะครับ
Hello

ขอบคุณครับ สวยใสขึ้นเยอะเลยครับ

ขอบคุณครับพี่ naihoi และ aeh_ad

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2013-5-31 09:36 โดย peezaar

พอดีเหลือบไปเห็นคำนี้ "ติชมได้เลยครับน้อมรับไปปรับปรุงครับ"
สวยงามมากครับ แต่มันเหมือนโดนบังคับว่าต้องถ่ายแบบนี้ ยืนนะจุดนี้ มุมๆนี้
ภาพแบบนี้มันมีเยอะมากเลยครับ ลองหามุมใหม่ๆมาดูมั้งนะครับ ^^

ปล. ขอบคุณที่นำภาพสวยๆมาให้ชมครับ และขอขอบคุณ พี่ aeh_ad ที่ทำให้ภาพสมบูรณ์ยิ่งขึ้นครับ

ขอบคุณครับ. เดียววันหน้าไปไวหน่อยแล้วเดินรอบๆหามุมแปลกๆบ้างครับ ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด