กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ภาพ 10/11 นี่กำลังดีครับ ภาพ 11 มุมต่ำอีกหน่อยน่าจะสวย ...
manny โพสต์เมื่อ 2013-5-28 08:32

ความเห็นตรงกันครับ
ส่วนภาพแรก  พี่ไม่แน่ใจว่า พอจัดการไฟล์อะไรได้บ้างไหม หากเป็นไปได้ ลองส่งไฟล์เต็ม (ไม่ย่อ) มาทาง sumphano@hotmail.com
ดูครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ตอบกลับ 14# kandb
ขอบคุณครับ บี

ตอบกลับ 15# manny
ขอบคุณที่แนะนำครับ

นานนานมาทีแบบนี้ จัดมาชุดใหญ่ เชียว แต่การกลับมาครั้งนี้ มีหลายอย่างที่เปลี่ยนไปนะครับ มุมมองดูดีขึ้น การ process ภาพดูเป็นธรรมชาติมากกว่า กระทู้ ที่ผ่านมา ...อย่าลืมเอาภาพมาฝากกันบ่อยๆนะครับ
chaiyaritta

ขอบคุณครับชัย ไม่ได้หายไปน้า มีไปถ่ายที่อุทยานแห่งชาติศรีสัชนาลัยอยู่ แต่ยังไม่ได้ลงเดี๋ยวว่างๆค่อยลงครับ เรื่องprocess ผมยังต้องพัฒนาอีกเยอะเลยครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด