กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ได้เปิดหูเปิดตาเยอะเลยครับ
เสียดายที่ไม่สบายซะก่อน

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

หายป่วยไวๆนะครับ

น่าเสียดาย  และ เข้าใจความรู้สึกจริงๆครับ  
ขอบคุณเรื่องราวดีๆที่เอามาฝากกันครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ภาพของนายฮ้อยถูกคนโน้นคนนี้นำไปใช้บ่อยๆ ผมคิดว่าเพราะภาพของนายฮ้อยมันเล่าเรื่องในตัวเองดีมากๆ สื่อสารได้ชัดเจนว่าเป็นเรื่องอะไร บอกกันตรงๆ และดูสบายตา
อัลบั้มนี้ภาพสวยและเรื่องราวกำลังไปได้ด้วยดีเชียวครับ

จุดเด่นของภาพนายฮ้อย คือ การ เล่าเรื่องราวอยู่แล้วครับ.. การจะถ่ายแบบนี้น่าจะเกิดจากประสบการณ์และ การหาข้อมูลล่วงหน้าที่ดี  แม้บางภาพอาจจะไม่ถึงอิมแพ็ค แต่ภาพนั้นๆ ก็ถือว่าสมบูรณ์ แล้วครับ ใครมาชมก็รู้ได้ทันที  ก็เลยเป็นสาเหตุของการถูกยืมภาพไปใช้ได้ง่ายๆ  หากเป็นภาพผมคนดูคงจะงงๆก่อน  มันคืออะไร หมายความว่าไง  ประมาณนี้ เลยยังไม่ค่อยมีใครเอารูปผมไปใช้ครับ (นับเป็นโชคดีหรือโชคร้ายก็ไม่รู้)
chaiyaritta

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด