กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2012-2-29 00:24 โดย WiTCH

วันพิเศษ 4 ปีมีครั้ง

วันนี้เมื่อ 4 ปีที่แล้วเราทำอะไรอยู่น๊า......... (จำไม่ได้เลยแฮะ)

หมู่นี้ไม่ค่อยเข้าเน็ตเท่าไหร่ มัวแต่เห่อ iPhone ... งุงิ
W i T C H ' s W A Y

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

สวัสดีครับแม่มด ......วัน 29 กุมภาพันธ์ 2555 โปรแกรมรายงานที่โรงงาน..งงเลยครับ ไม่รู้จักเกิด Error ชะงั้น

....

.....

....

ช่วงนี้ยุ่งหน่อยครับ งานมันเยอะ แต่ก็ไม่ลืมเอาภาพมาฝากครับ......ถ่ายได้แต่ coopix s5000 ครับเพราะเป็นกล้องติดตัวใช้ในงาน
สองจิตสองใจ งบยิ่งน้อย...อยากได้ทั้งกล้องใหญ่และกล้องเล็ก G12 ดีไหมหน่อ

2012-2-29 08:42

อืม  ใช้ sap หรืออะไรครับ นายฮ้อย
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

กลับไปยังรายบอร์ด