กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โอ้  แดดเปรี้ยงๆ  มุมดีหลายภาพ แต่ ps หน้าเนียนไปนิดและโทนกระโดดหยองแหยงครับ  แต่เข้าใจครับว่า บางทีบัณฑิตเค้าก็ชอบภาพหลายๆโทน +หน้าเนียนใส  เข้าใจๆ       โดยรวมได้บรรยากาศครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

การถ่ายภาพแบบนี้ ต้องตามใจคอนเซปลูกค้า
ภาพ มุมมอง การแต่ง บ่งบอกถึงรสนิยมลูกค้า และคนถ่าย
เท่าที่นำเสนอมา ดูแล้วออกผ่อนคลาย ออกฮาๆ
แต่.........ลองหลายๆแนวดูบ้าง พอทเทจเท่ห์ๆก็น่าลอง
โทนสีนิตยสารก็มีให้เลือก ....อ่ะ เยอะแยะ
ลองดูนะ..............
จะงอลเหรอ.......... วิจารณ์หน่อย จะงอลเหรอ....หึหึ
maya13

นึกถึงอารมณ์ตอนนั้น ถ่ายด้วยความสนุกดีจัง

โชคดีแบบให้ความร่วมมือดี ^^"
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

อารมณ์ดีครับ คอนทาสต์โหดไปนิด แต่ไอเดียแจ่มแมวเลย น่าสนุกจัง

กลับไปยังรายบอร์ด