กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมไปชมงานตักบาตรข้าวหลามจี่ ที่อบต หนองโน มาเมื่อเดือนที่แล้ว เดี๋ยวเอาภาพมาฝากครับ
2012-2-3 10:18

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ถ่ายเมื่อกี้เลย...ชอบจอดขวางหน้าบ้านเรา m42 135mm
2012-2-3 12:01

2 ภาพนี้ ชอบมากๆ  ผมงดโพสนะครับ อายเลย
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

งดโพส โดนปรับครับ พรุ่งนี้ต้อง เบิ้ล 2 ภาพครับ

ตอบกลับ 2# is_viwut

โอลี่ + 135mm แจ่มจริงๆครับอีส

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด