กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สมายด์กะแม่ไปอยู่ใต้เกือบ 3 อาทิตย์ สมายด์เลยได้เพื่อนใหม่เล่นด้วยกันทุกวัน จนจะพูดภาษาใต้ได้แล้วละ
วันหนึ่งสมายด์ไม่รู้เป็นอะไร ผื่นขึ้นเต็มตัวไปหมด แม่กะยายรีบนำส่งไปหาหมอด่วนเลย ถามความมาได้คือแอบขึ้น
ไปเล่นกันที่สวนยาง  พี่มายด์ไม่เป็นอะไร แค่น้ำมูกไหล แต่สมายด์ผื่นเต็มตัว...ฮาๆๆ ..ตาบอกว่าดีแล้วจะได้มีภูมิ....

2012-1-27 13:05

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ดีดี ใกล้ๆจะเดินทางไปพบอาหมออีกแล้ว  รอบนี้หมอ 4 คน  ผมล่ะเหนื่อยแทน
โชคดีที่ เด้ก มักไม่กังวลใจเรื่องนี้ การเดินทางเป็นเรื่องสนุก
  .
.
สำหรับผม  เหงามาก  เวลาพวกเขาไม่อยู่....
.
.
.

2012-1-27 17:23
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

เจ้าตัวเล็ก ก่อนโดนโกนผม
2012-1-27 18:22

อ้าว...ชุมนุมพ่อลูกอ่อนนี่ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด